Athari hasi za migogoro ya ndoa kwa watoto. Tunashuhudia migogoro mingi na kuvunjika kwa ndoa nyingi katika jamii ya leo. Kwa baadhi ya familia ya ndoa imegeuka kuwa jela ya nyumbani na kuharibu kusudi na maana halisi ya uwapo wa taasisi ya ndoa.