Karibu upate elimu ya biblia ili ukue kiroho. Neno la Mungu katika Mithali kumi na mbili mstari wa kwanza alinasema kila apendaye mafundisho hupenda maarifa. Kujifunza hakuna ukomo. Kujifunza hukuza maarifa na kuondoa kasumba ya kuishi kwa mazoea.