Karibu upate elimu ya Biblia ili ukue kiroho. Neno la Mungu katika Mithali kumi na mbili mstari ule wa kwanza a linasema kila apendaye mafundisho hupenda maarifa. Kujifunza hakuna ukomo, kujifunza hukuza maarifa na kuondoa kasumba ya kuishi kwa mazoea.