Je, ni halali wakwe na ndugu kuingilia ndoa? Ndoa ni kitovu cha familia na taasisi muhimu katika jamii. Baadhi ya wanandoa wamekosa wa maamuzi kuhusu maisha yao na kutoa mwanya wa kuingiliwa katika uendeshaji wa maisha ya ndoa zao kila siku. Ndoa nyingi zinaingiliwa na ndugu na wazazi na wa wengine hata marafiki kwa njia moja au nyingine.