Karibu upate elimu ya Biblia ili ukuwe kiroho. Neno la Mungu katika Mithali kumi na mbili mstari ule wa kwanza ali nasema, kila apendaye mafundisho hupenda maarifa. Kujifunza hakuna ukomo. Kujifunza hukuza maarifa na kuondoa kasumba ya kuishi kwa mazoea. Tunapojifunza Biblia, yatupasa kukumbuka kuwa Biblia ni msingi wa imani ya Ukristo wetu.