Nafasi ya mawasiliano katika uhusiano. Mawasiliano ni muhimu sana katika uhusiano wowote ule. Chanzo cha migogoro na kuvunjika kwa uhusiano miongoni mwa watu wengi huchangiwa na suala la mawasiliano. Kama watu watakuwa na ufahamu mzuri na kuanza kujenga au kujifunza jinsi ya kuwasiliana vizuri