Simu za kiganjani na athari zake katika uhusiano. Simu za kiganjani ni chombo kizuri sana na muhimu, ni chombo cha mawasiliano hiki. Utafiti unaonyesha kuwa simu za kiganjani ndiyo kifaa cha electronic kinachouzwa kwa wingi zaidi duniani. Pamoja na mazuri mengi ya simu za kiganjani, simu hizi zimesababisha watu wengi kuwa watumwa au addicted, na kuathiri afya ya akili kiasi kwamba mtu kuishi bila simu ni sawa na kupata msiba.