Tunaendelea na somo letu na wazo ambalo linatuongoza ni kuwa katika neema ongezeka katika Bwana, na tunaongozwa na kitabu cha waraka wa pili wa mtume Petro sura ile ya tatu mstari wa kumi na nane Waraka wa pili wa mtume Petro sura ya tatu mstari wa kumi na nane: lakini kuweni katika neema na katika kumjua Bwana wetu na Mwokozi Yesu Kristo. Utukufu una yeye sasa na hata milele.